ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
มีนาคม 29, 2024, 03:10:44 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ประกาศ  โพสหัวข้อเดียวซ้ำๆ กัน รับสิทธิ์ โดนลบกระทู้ และโชคดีได้รับสิทธิ์แบนฟรี 90 วันครับ

จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  ภาพเล่าเรื่องโดย Gunnertee  |  หัวข้อ: แนะนำตัวครับ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวครับ  (อ่าน 4801 ครั้ง)
gunnertee
Sr. Member

« เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 04:07:16 PM »

สวัสดีครับ ผม Gunnertee ครับ เพื่อนๆเรียกว่า ตี๋ ครับ
หลายวันก่อนได้รับเมล์จากเพื่อน ว่าให้มาโพสรูปลงเว็ป นี้หน่อยเพื่อเป็นการ สงเสริมการท่องเที่ยว ของเชียงใหม่ และจังหวัดในภาคเหนือ ผมก็พอมีรูปบ้างแต่ก็ไม่เยอะ มากมาย ภาพบางชุดอาจไม่มีเรื่องราว ไม่ใช่ที่เที่ยว เพราะจุดหมายก็แค่ต้องการถ่ายรูป รูปอาจไม่สวย ไม่เหมือนโปร ไม่เหมือนเทพ เพราะผมก็ถ่ายเพราะใจรัก ไม่ได้ศึกษาอะไรเป็นพิเศษ ถ่ายไปดูรูปคนอื่นไป ก๊อปมุมชาวบ้านมาบ้าง ลองอะไรแปลกๆบ้าง มาปรับใน photoshop แบบงูๆปลาๆบ้าง พยายามพัฒนาฝีมือ แบบสนุกสนาน เป็นหลัก
ก็ขอบคุณ เพื่อนเจ้าของเว็ปที่เปิดพื้นที่ให้ ขอบคุณทุกท่านที่จะแวะมาเข้าชม ขอให้สนุกกับการชมภาพ และถ่ายภาพครับ
หากรูปไม่เหมาะสมก็ บอกมากันได้เลยครับ
ใครมีอะไรก็มาคุยกันได้ครับ ยินดีเสมอ
Gunnertee
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 05:45:09 PM โดย gunnertee » บันทึกการเข้า

ken
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 09:45:46 AM »

ผมเคยเห็น..รูปถ่ายของ คุณ Gunnertee แล้ว ชอบครับ

เอามาแบ่งๆ กันชมนะ ครับ.....

ดองไว้เดี๋ยวรูปจะขึ้นรา ;D
gunnertee
Sr. Member

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 11:50:32 PM »

ผมเคยเห็น..รูปถ่ายของ คุณ Gunnertee แล้ว ชอบครับ

เอามาแบ่งๆ กันชมนะ ครับ.....

ดองไว้เดี๋ยวรูปจะขึ้นรา ;D
ขอบคุณครับว่าแ่่ต่เคยเห็นจากไหนอะครับผม  ???
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2009, 09:48:45 AM โดย gunnertee » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ขึ้นบน พิมพ์ 
จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  ภาพเล่าเรื่องโดย Gunnertee  |  หัวข้อ: แนะนำตัวครับ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »