ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
มีนาคม 28, 2024, 08:06:52 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ประกาศ การกระทำใดๆ  เพื่อที่จะให้กระทู้ตัวเองมาอยู่อันดับต้นๆ ประจำ หากพิจารณาแล้วว่า ไม่เกิดประโยชน์กับผู้เข้าชม  ก็รับสิทธิ์โดนแบนเหมือนกันครับ

จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องการเดินทาง  |  หัวข้อ: ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ จะไปแอ่วเหนือเจ้า!! 30ธค.-3มค. 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ จะไปแอ่วเหนือเจ้า!! 30ธค.-3มค.  (อ่าน 2901 ครั้ง)
ANN_Ann
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 11:31:06 PM »

คือว่าจะไปเที่ยวเชียงใหม่ค่ะ
วันแรกกะจะไป สวนสัตว์เชียงใหม่ แล้วก้ไป ตำหนักภูพิงค์แล้วก็ไปดอยสุเทพ
แล้วก็จะนอนพักสักคืน มีที่ไหนถูกๆ ดี แล้วส่วนตัวมั่งอ่ะค่ะ 

แล้วถ้าจะเดินทางจากที่พักเนี่ยยยยยไปดอยผ้าห่มปกค่ะ  เดินทางยังงัยเอ่ยยย
ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ค่ะ

***ขอบคุณมากค่ะ***
lovechiangmai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2009, 07:57:30 PM »

คือว่าจะไปเที่ยวเชียงใหม่ค่ะ
วันแรกกะจะไป สวนสัตว์เชียงใหม่ แล้วก้ไป ตำหนักภูพิงค์แล้วก็ไปดอยสุเทพ
แล้วก็จะนอนพักสักคืน มีที่ไหนถูกๆ ดี แล้วส่วนตัวมั่งอ่ะค่ะ 

แล้วถ้าจะเดินทางจากที่พักเนี่ยยยยยไปดอยผ้าห่มปกค่ะ  เดินทางยังงัยเอ่ยยย
ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ค่ะ

***ขอบคุณมากค่ะ***

ที่พักในตัวเมืองเชียงใหม่เยอะแยะครับ ถูก มีให้เลือกเยอะ ไม่รู้ว่างบเท่าไหร่ เที่ยววันแรกดูจะสบายๆ โปรแกรมไม่แน่นมาก หากมีเวลาพอเที่ยวถนนคนเดินได้ครับ

การเดินทางไปดอยห่มปกอยากทราบว่านำรถมาเองไหม 910
ANN_Ann
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2009, 08:42:02 PM »

ไม่มีรถค่ะ  นั่งรถทัวร์  พอดีไปกะเพื่อนค่ะ
ม.ปลาย ช่วยแนะนำด้วยคร่า
*งบประมาณคนละ4พัน ค่ะ
lovechiangmai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2009, 07:23:11 AM »

ลองพักที่นี้ดูครับ ราคาถูกดี อยู่ใจกลางเมืองไปไหนมาไหนสะดวก    โรงแรม กาลาโต้ คอฟฟี่ แอนด์ โฮสเทล เชียงใหม่

ส่วนการเดินทางไปดอยผ้าห่ม ดูข้อมูลได้จากที่นี้ครับ  http://teawchiangmai.com/chiangmaiboard/index.php/topic,956.0.html 
ANN_Ann
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2009, 07:39:37 PM »

ขอบคุณค่ะ 904
หน้า: 1 ขึ้นบน พิมพ์ 
จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องการเดินทาง  |  หัวข้อ: ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ จะไปแอ่วเหนือเจ้า!! 30ธค.-3มค. « หน้าที่แล้ว ต่อไป »