ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
มีนาคม 29, 2024, 07:37:46 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ประกาศ  โพสหัวข้อเดียวซ้ำๆ กัน รับสิทธิ์ โดนลบกระทู้ และโชคดีได้รับสิทธิ์แบนฟรี 90 วันครับ

จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องการเดินทาง  |  หัวข้อ: แนะนำจัดทริปให้หน่อยครับ 5วัน4คืน 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำจัดทริปให้หน่อยครับ 5วัน4คืน  (อ่าน 2480 ครั้ง)
palmiiez
Newbie
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 11:54:06 AM »

ไป10-14ธค เอารถยนต์ไปเองจาก กทม

ชอบเดินพวกตลาดนัด+ถนนคนเดิน ที่ชิวๆๆ ครับ

10-11 พักที่เดอะ แกรนนภัส ครับ
วันเสาร์ ที่10
ออกเดินทางจาก กทม - ชม ใช้เวลากี่ชั่วโมงครับ(ผมคิดว่าน่าจะถึงบ่ายๆ) จะขึ้นดอนสุเทพ-ดอยปุยทันไหมครับ

วันอาทิตย์ ที่11
กะไปดอยอินทนนท์ เช้าหน่อย ไกลไหม ใช้เวลานานไหม พอลงดอยไปเที่ยวไหนต่อดีครับ???

วันจันทร์ ที่12
ออกเดินทางไปอ่างขาง แต่เช้าใช้เวลากี่ ชม  ขับnew jazz ไปได้ไหม วิ่งเส้นไหนดีครับ จองที่พักไว้ที่ อ่างขางวิลล่าครับ 

วันอังคารที่ 13
กลับจากอ่างขาง สายๆๆหน่อย  เที่ยวไหนต่อระหว่างทางเข้าตัวเมืองเชียงใหม่???  ที่พักยังไม่ได้หาเลยครับ

วันพุธ
กลับ กทม
anntonyy04
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2020, 04:41:52 PM »

ผมว่าสุดยอดไปเลยครัยผม น่าสนใจมากๆเลยครับ 903 903
หน้า: 1 ขึ้นบน พิมพ์ 
จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องการเดินทาง  |  หัวข้อ: แนะนำจัดทริปให้หน่อยครับ 5วัน4คืน « หน้าที่แล้ว ต่อไป »