อิ่มอร่อยกับบุปเฟต์ติ่มซำ ห้องอาหารฟู๋เจี่ยน โรงแรมดาราเทวี อร่อยมากครับ

(1/2) > >>

Aom@Tae:
อิ่มอร่อยกับบุปเฟต์ติ่มซำ ห้องอาหารฟู๋เจี่ยน โรงแรมดาราเทวี อร่อยมากครับ

วันนี้ครึ้มฟ้าครึ้มฝน อยากกินอะไร ร้อนๆ อร่อยๆ แบบไม่อั้น ก็เลยชวนกันไปทานที่โรงแรมดาราเทวี ฮั่นแน้ ไฮโซ ซะด้วย  ว่าแล้วก้อมุ่งตรงไปยังโรงแรมแมนดารินโอเรียลเตลดาราเทวี หรือที่เรียกกันสั้นๆ ประสาชาวบ้าน คือ โรงแรมดาราเทวีนั่นเอง

จากแยกปอยหลวงก็ไม่ไกลเท่าไหร่ ประมาณ ไม่เกิน 10 นาทีก็ถึงแล้วครับ ห้องอาหารจีนที่นี่มีชื่อว่า "ห้องอาหารฟู๋เจี่ยน" สาวๆ สวยทุกคน การันตี ทำให้มื้อนี้ของผม ทั้งอร่อย และก้อ เพลินตาด้วยครับ  913  ว่างๆ ก็เชิญนะครับ

Mai-amM:
น้ำลายไยยยยยยย  901 901

สาวเจียงใหม่:
 :01:อยากไปกินจัง คงอร่อยน่าดู

Focus:
อืมมมม น่ากินนนน มากกกก  :10:

natchumon:
 :onio:น่ากินมากเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป