ร้านคนไท ....ได้เวลาแห่งความอร่อยแล้ววว

(1/1)

renuka:
มีทั้งอาหารจานเดียวคือ อาหารตามสั่ง เมนูที่เเนะนำคือ

913
 กระเพราะกรอบไข่เยี่ยวม้าราดข้าว,ไข่เจียวหมูสับกรอบๆ,ข้าวผัดอเมริกัน,ฉู่ฉี่ไข่ดาว และอื่นๆอีกมากมาย

น่าอร่อย น่ากินทั้งนั้นๆๆๆๆๆๆ 917

renuka:
.............

auto:
น่าทานครับ

ร้านตั้งอยู่ที่ไหนครับเนี่ย จะได้แวะไปชิม  :16:

Mai-amM:
ใช่ที่อยู่ตรงข้าม วัดกู่เต้า รึเปล่าค่ะ

แถว มหาวิทยาลัยราชภัฎเชียงใหม่ รึเปล่าค่ะ 

ถ้าใช่ รับรองไม่ผิดหวัง 901 901

ถ้าไม่ใช่ก้อขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยนะค่ะ  914 914

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ