ปาร์ตี้อิ่มๆ ของแบดมินตันเทศบาลนครเชียงใหม่ ณ เซ็นทาราดวงตะวัน

<< < (3/3)

BD Group:
คนนี้ "น้องบอย"  แฟนคลับตัวจริง เว็บเที่ยวเชียงใหม่ดอทคอม  กระทู้กินล้วนๆ   :onion2012:

BD Group:
เฮียโอ ประธานชมรมแบดมินตันเทศบาลนครเชียงใหม่ และศรีภริยา พี่น้อย  สวยไม่สร่าง

BD Group:
พี่มิว  ครั้งนี้เราแพ้ ครั้งหน้าเอาใหม่นะ ว่าแต่ เอาแรงมาเยอะๆเน้อ  912

BD Group:
สุดท้าย ขอขอบคุณ พี่ ๆ น้องๆ ชาวแบดมินตันเทศบาลนครเชียงใหม่ทุกท่าน ที่ใช้บริการของบริษัท เอเชียอิมเมจ ทราเวล ในการจองห้องอาหารตะวัน โรงแรมเซ็นทาราดวงตะวัน ในครั้งนี้ หากต้องการจองในราคาพิเศษ ติดต่อเราได้อีกนะคะ  :01:  ยินดีรับใช้ค่ะ

Mai-amM:
กินเยอะนะค่ะ ออกกำลังกายมาเยอะ  913 913

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว