ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
พฤษภาคม 16, 2024, 04:25:45 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ประกาศ การกระทำใดๆ  เพื่อที่จะให้กระทู้ตัวเองมาอยู่อันดับต้นๆ ประจำ หากพิจารณาแล้วว่า ไม่เกิดประโยชน์กับผู้เข้าชม  ก็รับสิทธิ์โดนแบนเหมือนกันครับ

จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องการเดินทาง  |  หัวข้อ: รบกวนดูโปรแกรมให้หน่อยค่ะว่าใช้ได้หรือป่าว 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนดูโปรแกรมให้หน่อยค่ะว่าใช้ได้หรือป่าว  (อ่าน 2839 ครั้ง)
kero-nam
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 06:27:26 PM »

สวัสดีสมาชิกทุกท่านค่ะ

เป็นสมาชิกใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ มาถึงก้อมีเรื่องอย่างจะรบกวนเลย คือว่ามีโปรแกรมจะเดินทางไปเชียงใหม่ในวันที่ 6-9 ธ.ค. 53 นี้ค่ะ แพลนไว้คร่าว ๆ
วันที่ 6 ถึงเชียงใหม่ประมาณ 9.30 น. เช่ารถไว้ กะว่าจะไปแม่ริมเลย และเที่ยวแถว ๆ นั้น
วันที่ 7 ขึ้นดอนอินทนนท์ รถ TIDA และ VIOS ขึ้นได้หรือป่าวค่ะ เพราะว่าเช่าไว้ 2 รุ่นนี้แต่ไม่รู้ว่าจะได้รุ่นไหน
วันที่ 8 เข้ามานอนที่ตัวเมือง จะไปดอยสุเทพ สวนสัตว์ ไปไหว้พระในเมือง
วันที่ 9 กลับแว้ว แต่ว่าไฟลท์ตอนเย็นประมาณ 5 โมง ไม่รู้จะไปไหนดี 

รบกวนเพื่อน ๆ สมาชิกแนะนำให้ด้วยนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
น้ำ 901

gunnertee
Sr. Member

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 10:17:09 AM »

น่าจะโอเคนะครับ เรื่องรถไม่น่ามีปัญหาขึ้นได้แน่นอนครับ
ถ้าไปแม่ริม อย่าลืมไปดูพระอาทิตย์ตกที่ ม่อนแจ่ม นะครับ http://www.teawchiangmai.com/chiangmaiboard/index.php/topic,4393.0.html
ส่วนวันสุดท้าย ก็ไปเดินซื้อของฝากที่กาดหลวง ก็ได้ครับ เสร็จก็หาอะไรๆอร่อยในเมืองทาน มีเยอะเยะกันเลยทีเดียว นั่งชิวๆร้านกาแฟ สักร้านสบายๆ ดีไหมครับ ^^

kero-nam
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 12:47:50 PM »

ขอบคุณมากค่ะ....ว่าแต่คงจะถ่ายรูปได้ไม่สวยอย่างนั้นแน่ ๆ เลยอ่ะ  901
auto
Administrator
Hero Member

**Chiang Mai, I love you**

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 01:54:04 PM »

มารอ ของฝาก เป็น รูปถ่าย ตอนไปเที่ยวครับ  :111:

gunnertee
Sr. Member

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 10:13:57 PM »

ขอบคุณมากค่ะ....ว่าแต่คงจะถ่ายรูปได้ไม่สวยอย่างนั้นแน่ ๆ เลยอ่ะ  901
ไปสูดอาการบริสุทธิ์ ก็พอครับ เรื่องถ่ายรูปเรื่องเล็กครับ  :16:

staff
Sr. Member

สวัสดีเจ้า

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 03:36:18 PM »

ดีใจ๋ยิ่งแล้ว แขกแก้วมาเยือน ยินดีต้อนฮับสู่จังหวัดเจียงใหม่เจ้า
หน้า: 1 ขึ้นบน พิมพ์ 
จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องการเดินทาง  |  หัวข้อ: รบกวนดูโปรแกรมให้หน่อยค่ะว่าใช้ได้หรือป่าว « หน้าที่แล้ว ต่อไป »