ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
พฤษภาคม 19, 2024, 02:20:20 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ประกาศ การกระทำใดๆ  เพื่อที่จะให้กระทู้ตัวเองมาอยู่อันดับต้นๆ ประจำ หากพิจารณาแล้วว่า ไม่เกิดประโยชน์กับผู้เข้าชม  ก็รับสิทธิ์โดนแบนเหมือนกันครับ

จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องการเดินทาง  |  หัวข้อ: คุณ Auto ช่วยดูโปรแกรมให้หน่อยครับ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณ Auto ช่วยดูโปรแกรมให้หน่อยครับ  (อ่าน 2704 ครั้ง)
suthisak l.
Newbie
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 04:47:22 PM »

จะไปเชียงใหม่ 3 วัน 2 คืน ไปกัน 3 คนพ่อแม่ลูก(ลูก 5 ขวบ) โปรแกรม ตามนี้ครับ
วันที่ 4 ออกจากกทม. ถึงเชียงใหม่ 12.00 น. ไปเที่ยว น้ำพุร้อน สันกำแพง/แวะ อ.บ่อสร้าง
          ตอนเย็น ไปเที่ยว ไนท์ซาฟารี / ไนท์บาซาร์
วันที่ 5 ตอนเช้าไหว้พระธาตุ ดอยสุเทพ , หมู่บ้านแม้วดอยปุย , พระตำหนักภูพิงค์
          ตอนบ่าย เที่ยว สวนสัตว์เชียงใหม่
          ตอนเย็น หัวค่ำ เดินเที่ยว ถ.นิมมานเหมินทร์ หรือทีี่ไหนดีครับ
วันที่ 6 ไปเที่ยว เส้นทาง แม่ริม  - สะเมิง
          เดินทางกลับ ถ้ามีเวลาอยากแวะศูนย์อนุรักษ์ช้างไทย
ช่วยแนะนำเพิ่มเติมด้วยครับ มีที่อยากไปอีกคือ บ้าน 100 อัน 1000 อย่าง , เที่ยววัดในเมือง
ช่วยแนะนำที่พักด้วยครับ เอาแบบใกล้ๆตัวเมือง บรรยากาศดีๆครับ

ขอบคุณครับ
auto
Administrator
Hero Member

**Chiang Mai, I love you**

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 09:26:58 PM »

อ้างถึง
วันที่ 4 ออกจากกทม. ถึงเชียงใหม่ 12.00 น. ไปเที่ยว น้ำพุร้อน สันกำแพง/แวะ อ.บ่อสร้าง
          ตอนเย็น ไปเที่ยว ไนท์ซาฟารี / ไนท์บาซาร์

โปรแกรม วันนี้ โอ.เค เลยครับ  916
ก่อน ถึง จ.เชียงใหม่ แวะ วัดพระธาตุลำปางหลวง ก่อน ก็ได้นะครับ

อ้างถึง
วันที่ 5 ตอนเช้าไหว้พระธาตุ ดอยสุเทพ , หมู่บ้านแม้วดอยปุย , พระตำหนักภูพิงค์
          ตอนบ่าย เที่ยว สวนสัตว์เชียงใหม่
          ตอนเย็น หัวค่ำ เดินเที่ยว ถ.นิมมานเหมินทร์ หรือทีี่ไหนดีครับ

วันนี้ เสร็จจาก เที่ยวสวนสัตว์เชียงใหม่ ไป เที่ยว บ้านร้อยอันพันอย่าง หรือ บ้านถวาย (ทั้ง2แห่ง ไปทาง อ.หางดงครับ) ต่อก็ได้ครับ

วันเสาร์ ตอนค่ำ มี ถนนคนเดินวันเสาร์  ที่ ถนนวัวลายครับ

auto
Administrator
Hero Member

**Chiang Mai, I love you**

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 09:29:05 PM »

อ้างถึง
ช่วยแนะนำที่พักด้วยครับ เอาแบบใกล้ๆตัวเมือง บรรยากาศดีๆครับ

ลองดู ที่ หน้าแรก ของเว็บนี้ก่อนก็ได้นะครับ...(เค้ามีรูปโรงแรม และ สภาพภายในห้องให้ดู)

ว่าชอบโรงแรมไหน หรือ ต้องการ ราคา ที่เท่าไหร่ครับ

suthisak l.
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 09:48:27 PM »

ขอบคุณมากครับ
หน้า: 1 ขึ้นบน พิมพ์ 
จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องการเดินทาง  |  หัวข้อ: คุณ Auto ช่วยดูโปรแกรมให้หน่อยครับ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »