ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
พฤษภาคม 18, 2024, 11:28:23 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ประกาศ  โพสหัวข้อเดียวซ้ำๆ กัน รับสิทธิ์ โดนลบกระทู้ และโชคดีได้รับสิทธิ์แบนฟรี 90 วันครับ

จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องการเดินทาง  |  หัวข้อ: ช่วยฟันธงหน่อยคะ ดูหลินปิงได้เวลาไหน 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยฟันธงหน่อยคะ ดูหลินปิงได้เวลาไหน  (อ่าน 3311 ครั้ง)
nunidka
Full Member

« เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2010, 09:21:37 PM »

ประมาณ 11 โมง ถึงเที่ยงจะแวะไปสวนสัตว์เชียงใหม่ ดูหลินปิง ก็เลยอยากทราบว่าดูได้ตลอดเวลาหรือเปล่าคะ หรือ ยังแบ่งเป็นช่วงเวลาเข้าชมอยู่ ช่วยฟันธงให้ด้วยคะ 914
Focus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 08:52:55 AM »

รอผู้ที่เคยเข้าชมแล้ว มาตอบค่ะ  912
lovechiangmai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 11:25:59 AM »

ดูได้เป็นบางช่วงเวลาครับ  แต่วันๆ หนึ่ง ๆ ก็หลายรอบเหมือนกัน เพราะตอนนี้หลินปิงโตแล้ว สวนสัตว์ค่อนข้างจะไม่ค่อยจำกัดเวลาเหมือนเดิม  สักเท่าไหร่ ล่าุสุดไปดูมา แยกคอกไปอยู่กับแม่สองตัวครับ ส่วนพ่ออยู่อีกคอกหนึ่ง ใกล้ๆ กัน
nunidka
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 01:47:22 PM »

ดูได้เป็นบางช่วงเวลาครับ  แต่วันๆ หนึ่ง ๆ ก็หลายรอบเหมือนกัน เพราะตอนนี้หลินปิงโตแล้ว สวนสัตว์ค่อนข้างจะไม่ค่อยจำกัดเวลาเหมือนเดิม  สักเท่าไหร่ ล่าุสุดไปดูมา แยกคอกไปอยู่กับแม่สองตัวครับ ส่วนพ่ออยู่อีกคอกหนึ่ง ใกล้ๆ กัน

พอจะทราบเวลาแน่นอนป่าวคะ เพื่อน ๆ ตั้งใจไปดูไม่อยากให้พลาดคะ
Smart_Addiction
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 03:19:52 PM »

คราวก่อนที่ไปรู้สึกเค้าจะไม่ได้มีเป็นรอบๆแล้วอ่ะค่ะ ถ้าไปก็น่าจะเข้าได้เลย(ถ้าไม่ใช่ช่วงเทศกาลนะคะ) ไปช่วงคนไม่เยอะจะดีค่ะเพราะจะไม่จำกัดเวลาดูหลินปิงด้วยค่ะ
nunidka
Full Member

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2010, 10:43:19 PM »

คราวก่อนที่ไปรู้สึกเค้าจะไม่ได้มีเป็นรอบๆแล้วอ่ะค่ะ ถ้าไปก็น่าจะเข้าได้เลย(ถ้าไม่ใช่ช่วงเทศกาลนะคะ) ไปช่วงคนไม่เยอะจะดีค่ะเพราะจะไม่จำกัดเวลาดูหลินปิงด้วยค่ะ

กำลังจะไปอาทิตย์นี้แล้วคะเป็นวันหยุดยาว แบบนี้เค้าจะเปิดให้ชมตลอดหรือเปล่าคะ สงสัยคนตรึมแน่เลย
หน้า: 1 ขึ้นบน พิมพ์ 
จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องการเดินทาง  |  หัวข้อ: ช่วยฟันธงหน่อยคะ ดูหลินปิงได้เวลาไหน « หน้าที่แล้ว ต่อไป »