ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
พฤษภาคม 19, 2024, 09:31:41 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ประกาศ  โพสหัวข้อเดียวซ้ำๆ กัน รับสิทธิ์ โดนลบกระทู้ และโชคดีได้รับสิทธิ์แบนฟรี 90 วันครับ

จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องการเดินทาง  |  หัวข้อ: ด่วนมากครับรถออกเย็นนี้แล้ว คุ้มขันโตก กับศูนย์วัฒนธรรมไปไหนดีครับ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วนมากครับรถออกเย็นนี้แล้ว คุ้มขันโตก กับศูนย์วัฒนธรรมไปไหนดีครับ  (อ่าน 5730 ครั้ง)
topumi
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 11:05:34 AM »

:64caf316: :64caf316: พอดีว่าอยากมีบรรยากาศกินขันโตกน่ะครับ

เล้งๆเฮือนข้าเจ้าไว้ แต่กลัวว่าฝนจะตกแล้วบรรยากาศไม่สนุกๆ

เลยหันกลับมามองศูนย์วัฒนธรรม แล้วก็คุ้มขันโตกแทน

ทีนี้คุ้มขันโตกมีข่าวว่าไฟไหม้ ไม่ทราบว่าที่เปิดตอนนี้บรรยากาศเหมือนเดิมไหมครับ ไม่งั้นจะได้เล็งที่อื่นครับ

สำหรับศูนย์วัฒนธรรม อยากทราบว่าบรรยากาศดีไหมครับ เห็นตอนนี้ถ้าจองผ่านเน็ทได้ตุ๊กตาหลินปิงด้วย (โทรไปบอกได้หลินปิง ในเว็บบอกได้ชาวเขา - -)

ที่สำคัญอยากได้ที่นั่งเป็นส่วนตัวๆไรงี้หน่อยน่ะครับ ^^ หรือว่าขันโตกต้องนั่งรวมกันหว่า ??

เพราะเห็นภาพร้านเฮือนข้าเจ้าเป็นโต๊ะยาวกลางแจ้งหลายโต๊ะติดกันน่ะครับ คือไม่ค่อยอยากนั่งกับคนอื่นเท่าไหร่ว่างั้นเถอะ =P

ยังไงรบกวนขอราคาคุ้มขันโตกด้วยนะครับ ^^

ถ้าให้ฟันธง 1 ที่เลือกที่ไหนครับ
auto
Administrator
Hero Member

**Chiang Mai, I love you**

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 11:35:05 AM »

อย่างที่ตอบไปแล้วครับ

ที่ศูนย์ วัฒนธรรม ก็ดี เปิดมานาน

ส่วนที่คุ้มขันโตก ก็เปิดให้บริการตามปกติแล้ว.....มีรถบัสมารับที่โรงแรม
ถึงโรงแรม ให้ Front โทรจองและนัดรถบัสมารับ-ส่ง ได้เลยครับ

ส่วนที่เฮือนข้าเจ้า ช่วงนี้กลัวเรื่องฝนอย่างเดียว

Focus
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 11:50:52 AM »

คุ้มขันโตกอีก 1 เสียง ค่ะ ลองจองผ่าน 053-266550-2 ค่ะ ได้ราคาถูกกว่าจองเองนะคะ  912
pajingo
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 04:37:12 PM »

ศูนย์วัฒนธรรมก็อร่อยค่ะ
Smart_Addiction
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2010, 06:40:59 PM »

รู้สึกคุ้มขันโตกเค้าจะมีส่วนที่ยังเปิดให้บริการอยู่นะคะ แต่ที่ไหม้ไปตอนนี้ไม่รู้เค้าสร้างใหม่รึยัง
Redcab
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 04:35:50 PM »

ชอบความหรูหรา โออ่า ต้องคุ้มขันโตก

ชอบการอิงวัฒนธรรม กับชนเผ่าต่าง ๆ ที่ศูนย์วัฒนธรรม

ถ้าไม่ชอบซื้อของ ไม่ชอบให้คนมายุ่มย่าม ไปคุ้มขันโตก

ชอบคนเยอะๆ บรรยากาศชุมชนหน่อย ๆ ไปศูนย์วัฒนธรรม

แต่ผมชอบศูนย์วัฒนธรรมมากกว่าอ่ะครับ
Arale
Full Member

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 11:06:27 PM »

เข้ามาเก็บข้อมูล
หน้า: 1 ขึ้นบน พิมพ์ 
จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องการเดินทาง  |  หัวข้อ: ด่วนมากครับรถออกเย็นนี้แล้ว คุ้มขันโตก กับศูนย์วัฒนธรรมไปไหนดีครับ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »