ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
พฤษภาคม 19, 2024, 06:07:14 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ประกาศ ปัมพ์โพสต์ตอบแต่ emoticon ต่อเนื่อง เพื่อจะให้กระทู้ตัวเองมาอยู่อันดับต้นๆ ประจำ รับสิทธิ์โดนแบน 90 วันครับ

จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องการเดินทาง  |  หัวข้อ: ช่วยจัดทริป ถ่ายรูปเชียงใหม่ให้หน่อยนะครับ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยจัดทริป ถ่ายรูปเชียงใหม่ให้หน่อยนะครับ  (อ่าน 3532 ครั้ง)
nikon_club
Newbie
*

« เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 12:59:41 PM »

พอดีไม่เคยไปเชียงใหม่ครับ ครั้งนี้เป็นครั้งแรก และไปคนเดียวอ่ะครับ(พอดีอกหัก 555+) จึงขอรบกวนช่วยจัดทริปให้หน่อยครับขอแบบสถานที่สวย ๆ คือผมอยากเก็บภาพไว้เป็นที่ระลึกครับ แต่สถานที่อยากไปคือ ถนนคนเดิน(วันอาทิตย์) ส่วนคืนที่สองอยากไปไนท์ซาฟารีครับ และอยากไปถ่ายรูปดอกพญาเสื้อโคร่งครับ ส่วนเวลาที่เหลือรบกวนจัดสถานที่เที่ยวให้หน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
 901

ผมไปวันที่ อาทิตย์ที่ 23/1/11 รับรถที่สนามบินเชียงใหม่เวลา 8.00 น. ครับ แล้วกลับวันอังคารที่ 25/1/11 เวลา 4.00 น. ที่สถานีขนส่งเชียงใหม่ (อาเขต) ครับ  และพักที่ ฟ่อนคำ (หางดงครับ) และเช่ารถของ alvis 3 วัน ครับ
nikon_club
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 01:03:14 PM »

อ่อ แล้วก็ถ่ายรูปพืชสวนโลกด้วยครับ
ขอบคุณอีกครั้งครับ :onio:
auto
Administrator
Hero Member

**Chiang Mai, I love you**

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 07:43:15 PM »

อ้างถึง
และอยากไปถ่ายรูปดอกพญาเสื้อโคร่งครับ

ลองเข้าไปดู ข้อมูล และ การเดินทางไป บ้านม้งขุนช่างเคี่ยนเพิ่มเติม ได้ตามลิงค์นี้เลยครับ

http://www.teawchiangmai.com/chiangmaiboard/index.php/topic,4553.msg22499/topicseen.html#msg22499

nikon_club
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 06:29:22 PM »

ขอบคุณมากครับ สงสัยปีนี้เราจะแห้วถ่ายรูปพญาเสื้อโคร่งแน่เรย  :12:
หน้า: 1 ขึ้นบน พิมพ์ 
จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องการเดินทาง  |  หัวข้อ: ช่วยจัดทริป ถ่ายรูปเชียงใหม่ให้หน่อยนะครับ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »