ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
พฤษภาคม 13, 2024, 02:10:15 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ประกาศ การกระทำใดๆ  เพื่อที่จะให้กระทู้ตัวเองมาอยู่อันดับต้นๆ ประจำ หากพิจารณาแล้วว่า ไม่เกิดประโยชน์กับผู้เข้าชม  ก็รับสิทธิ์โดนแบนเหมือนกันครับ

จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องรถเช่า-รถสองแถว-รถTAXI-รถตู้  |  หัวข้อ: พาแอ่วเหนือ+ทั่วไทย 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พาแอ่วเหนือ+ทั่วไทย  (อ่าน 4772 ครั้ง)
boyhaleluya
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 02:34:26 PM »

มาเที่ยวเชียงใหม่ร้อนนี้หรือว่าโอกาสไหนๆ หากท่านต้องการรถนำเที่ยว เรามีรถตู้ไว้คอยบริการท่าน แอร์เย็นฉ่ำ คาราโอเกะ พร้อมคนขับที่สุภาพและอัธยาศัยดี+กับความชำนาญทาง พร้อมพาท่านเที่ยวทุกมุมเมืองของเชียงใหม่ หรือหากท่านต้องการไปเที่ยวยังจังหวัดต่างๆของประเทศไทย เราก็ยินดีพาท่านไปทุกทิศทั่วไทย

ให้ท่านเที่ยวอย่างสบายใจและสบายกระเป๋าสตางค์สมกับที่ท่านมาเพื่อ "พักผ่อน"

อย่าลืมติดต่อเรานะครับ เรารอรับใช้ท่านอยู่ เราเชื่อว่าท่านจะติดต่อมาอีกหากได้ใช้บริการองเราแล้ว

Tel . 089-8512-667

สมศักดิ์  แซ่หลอ (อาเหวิน)

豪華VIP麵包車出租(Mini Bus Tour Service)
提供泰國境內旅遊VIP麵包車出租
聯繫人:羅維成(阿文)
電話:089-8512667
You and Me
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 05:15:24 PM »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ ไม่ทราบราคาเริ่มต้นที่เท่าไหร่คะ
Smart_Addiction
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2010, 12:40:28 PM »

ขอบคุณเช่นกันค่ะ มีภาษาจีนด้วย ไฮโซจังเลย  901
boyhaleluya
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 09:41:46 AM »

916 ยินดีครับ
boyhaleluya
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 09:42:29 AM »

ราคาเริ่มต้น 1800 ครับ ไม่แพงครับ
konchobteaw
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 11:06:49 AM »

ขอทราบโปรแกรมการเที่ยวในเชียงใหม่แบบคร่าวๆได้มั้ยค่ะ ถ้าไป 1 วัน อย่างนี้มีพาไปเที่ยวที่ไหนบ้างอ่ะค่ะ อยากไปแบบบางที่บางคนอาจไม่รู้จักหรือไม่เคยไปค่ะ อย่างดอยสุเทพ สวนสัตว์ อย่างงี้ใครเค้าก้อไปแล้วนะค่ะ   :22:  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ  903
สาวเจียงใหม่
Sr. Member

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 12:09:01 PM »

ไว่เป็นข้อมูล สำหรับเพื่อนหรือคนรู้จักที่จะมาเที่ยวนะคะjavascript:replaceText('%20912',%20document.forms.postmodify.message);
boyhaleluya
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 04:35:28 PM »

เริ่มต้นที่1800 บาท / วันครับ ไม่รู้ว่าจะโดนใจไหม อิอิ
เอาเป็นว่าที่เที่ยวน่ะมีครับ แต่เดวผมถามพลขับก่อนนะครับ อิอิ
แล้วจะมาอัพเดทหลายๆที่เลย คัฟ  913
boyhaleluya
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 12:00:03 PM »

:25: มาแล้วครับที่เที่ยวเอาเป็นว่าผมบอกหลายๆที่ แล้วเลือกมานะครับว่าจะไปเที่ยวที่ไหน ผมจะดูให้ว่าภายใน 1 วันไปเที่ยวที่ไหนก่อนหรือเวลาพอหรือเปล่าครับ
 แนะนำึ้ไปไหว้พระธาตุดอยสุเทพก่อนดีป่ะคับเพื่อความศิริมงคล ก่อนขึ้นดอยสุเทพแวะทำบุญโลงศพหรือทำบุญไถ่ชีวิตโคกระบือตรงทางขึ้นดอยสุเทพน่ะครับ (คุณ konchobteaw สนใจแวะไหว้พระก่อนไหมคับ)
อืมที่เที่ยวนะครับก็มี   วัดพระยิ้มสวยครับ คนไม่ค่อยรู้จัก สวยดีครับ ศูนย์ OTOP ดอยอินทนนท์ วัดพระเจดีย์หลวง วัดพระบาทสี่ลอย  ฟาร์มช้างโชว์ ขี่ช้าง นั่งแพ  ดอยปุย  พืชสวนโลก  พระตำหนักภูพิงค์ บ้านกะเหรี่ยงคอยาว ถนนคนเดิน วัน ส-อ
ไนท์บาซ่า ไนท์ซาฟารี  เวียงกุมกามเมืองเก่าของเชียงใหม่ ดอยอ่างขาง

น้ำตกก็มีหลายที่ครับแต่หน้าร้อนนี้คงไม่มีน้ำหรือสวยสักเท่าไหร่
น้ำตกตาดหมอก
น้ำตกบัวตองน้ำพุ7สี
น้ำตกมณฑาธาร
น้ำตกแม่ยะ
น้ำตกแม่สา
น้ำตกแม่เย็น
น้ำตกแม่กลาง
น้ำตกแม่ปาน
น้ำตกแม่ปิง
น้ำตกแม่ฝางหลวง
น้ำตกแม่หาด

หรือจะเลยไปเที่ยวเชียงราย
ดอยแม่สลอง
ดอยตุง
แม่สาย
ช๊อปปิ้งพม่า(ท่าขี้เหล็ก)
สามเหลี่ยมทองคำ
วัดร่องขุ่น
เชียงแสน
น้ำตกขุนกรณ์ อันนี้อยู่ตัวเมือง กลางคืนเดินถนนคนเดินที่เชียงรายก็โอนะครับ แต่จะไม่ใหญ่เท่า เชียงใหม่
เลยไปเที่ยพะเยาก็น่าสนใจนะครับ เลยตัวเมืองเชียงรายมา 80 กว่ากิโล เรียกได้ว่าเชียงรายก็ได้เพราะเมื่อสมัยก่อนที่อำเภอนี้เป็นเขตรับผิดชอบของเชียงราย ไปดูน้ำตกอุ่น 37 องศา เป็นอุทยานแห่งชาติภูซางครับ ก็มีป่าไม้ร่มรื่น มีถ้ำที่เคยออกรายการทีเต่าไม่สามารถหดหัวเข้ากระดองได้ครับ (หัวมันใหญ่)ลืมบอกไปว่าอุทยานนี้เป็นทางขึ้นภูชี้ฟ้าได้ด้วยแต่หน้าร้อนคงไม่สวยครับ
เพราะไม่มีทะเลหมอกให้ดู เลยอุทยานนี้ไปก็ 40 กว่ากิโลก็ถึงภูชี้ฟ้าแล้ว

ไว้มีโอกาสจะมาเที่ยวก็ติดต่อมาได้นะครับ ส่วนเื่องที่เที่ยวเนี่ยจะอัพเดทให้เรื่อยๆครับ หรืออยากทราบรายละเอียดหรือที่เที่ยวอื่นๆ โทรไปได้ที่เบอร์ ที่โพสไว้ได้นะครับ ขอบคุณครับ

901
konchobteaw
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 06:38:09 PM »

ขอบคุณที่เข้ามาตอบคำถามให้นะค่ะ ไว้จะแนะนำเพื่อนๆ หรือคนที่รู้จักให้นะค่ะ หากมีคำถามเพิ่มเติมเดี๋ยวจะถามใหม่ค่ะ  903
boyhaleluya
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 04:16:17 PM »

เอ คุณสาวเจียงใหม่แวะมาบ้างไม๊น๊อ  916
boyhaleluya
Newbie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2010, 08:23:03 AM »

ฝกตกก็พักผ่อนดูหนังชมภาพยนต์กันอยู่บ้านนะครับ
ตากฝนเดี๋ยวจะไม่สบายกันะครับ 919
dark_sky
Full Member

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2010, 06:58:45 PM »

อยากเห็นรถจังเลย รบกวนโพสรูปรถลงทีนะคะ 903ขอบคุณคะ
หน้า: 1 ขึ้นบน พิมพ์ 
จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องรถเช่า-รถสองแถว-รถTAXI-รถตู้  |  หัวข้อ: พาแอ่วเหนือ+ทั่วไทย « หน้าที่แล้ว ต่อไป »