ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
พฤษภาคม 12, 2024, 09:00:31 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ประกาศ ปัมพ์โพสต์ตอบแต่ emoticon ต่อเนื่อง เพื่อจะให้กระทู้ตัวเองมาอยู่อันดับต้นๆ ประจำ รับสิทธิ์โดนแบน 90 วันครับ

จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องการเดินทาง  |  หัวข้อ: ช่วยจัดสถานที่เที่ยวและร้านอาหารให้หน่อยครับ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยจัดสถานที่เที่ยวและร้านอาหารให้หน่อยครับ  (อ่าน 3008 ครั้ง)
heart
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: มกราคม 06, 2010, 11:17:54 AM »

ผมจะเดินทางจาก โคราช ไป เชียงใหม่ครับ ไป 2 คนกลับแฟน
เดินทางในคืนวัน ศุกร์ ที่ 8 ม.ค.53 จะถึงตอน เช้า วัน เสาร์ ที่ 9 ม.ค. 53
แล้วตั้งใจว่าจะกลับ ตอนเย็นวัน อาทิตย์ ที่ 10 ม.ค. 53 วันนั่งรถทัวส์ ไป-กลับ ครับ
ช่วยจัดสถานที่เที่ยว ร้านอาหารและ ที่เช่ารถยนต์+มอไซค์ ให้หน่อยครับแล้ว รบกวนช่วยบอกราคารถเช่าด้วยครับ
พักที่ศิรินาถการ์เด้น ครับ
ที่อยากไป ดอยสุเทพ+สวนสัตว์+ไนท์พาซ่า
             พืชสวนโลก ครับ
ถ้ามีที่อื่นจะแนะนำบอกด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ 903
auto
Administrator
Hero Member

**Chiang Mai, I love you**

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 10:33:26 AM »

อ้างถึง
ที่อยากไป ดอยสุเทพ+สวนสัตว์+ไนท์พาซ่า
             พืชสวนโลก ครับ

สถานที่ที่อยากไปเที่ยว อยู่ใกล้กับที่พัก ของคุณ heart เลยครับ

ขึ้นดอยสุเทพ ถ้า ไมได้เอารถส่วนตัวมา เรียก รถสองแถว ไปลงด้านหน้า มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ถ.ห้วยแก้ว มีคิวรถสองแถว ขึ้นไปดอยสุเทพครับ

ลงจากดอยสุเทพ แวะ เที่ยว สวนสัตว์เชียงใหม่ ต่อได้เลยครับ

เสร็จแล้ว เรียกสองแถว มาที่  งานพืชสวนโลก ต่อได้เลย

auto
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 10:34:51 AM »

เพิ่งเห็นว่า จขกท. ต้องการ เช่ามอเตอร์ไซด์ ซึ่งผมว่า ก็ สะดวก ดีครับ

ลอง ดู ลิงค์นี้ นะครับ

http://teawchiangmai.com/chiangmaiboard/index.php/topic,1281.0.html

heart
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 11:19:21 AM »

ขอบคุณมากครับ คุณ auto 903
heart
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 11:22:06 AM »

แล้วมีที่เที่ยวอื่นอีกหรือเปล่าครับ
รบกวนบอกด้วยครับ 912
auto
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 01:59:26 PM »

แล้วมีที่เที่ยวอื่นอีกหรือเปล่าครับ
รบกวนบอกด้วยครับ 912

เส้นทาง ดอยอินทนนท์

เส้นทาง แม่ริม - สะเมิง

เส้นทาง เชียงดาว ฝาง อ่างขาง

เส้นทาง สันกำแพง

ลองเลือก ไป เที่ยว ดูเอานะครับ

หน้า: 1 ขึ้นบน พิมพ์ 
จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องการเดินทาง  |  หัวข้อ: ช่วยจัดสถานที่เที่ยวและร้านอาหารให้หน่อยครับ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »