ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
เมษายน 29, 2024, 03:18:16 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ประกาศ  โพสหัวข้อเดียวซ้ำๆ กัน รับสิทธิ์ โดนลบกระทู้ และโชคดีได้รับสิทธิ์แบนฟรี 90 วันครับ

จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องการเดินทาง  |  หัวข้อ: หาทัวร์ เชียงราย เชียงใหม่ 5 วันครึ่ง สำหรับ 2 คนค่ะ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หาทัวร์ เชียงราย เชียงใหม่ 5 วันครึ่ง สำหรับ 2 คนค่ะ  (อ่าน 3531 ครั้ง)
Onpicha
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 08:33:16 AM »

สวัสดีค่ะ
ดิฉันอยากทราบรายละเอียดทัวร์เชียงราย เชียงใหม่ 5 วันครึ่งค่ะ สำหรับ 2 คนค่ะ
ดิฉันจะไปถึง สนามบินเชียงราย วันพุธที่ 30 มิถุนายน ช่วงบ่าย
อยากได้รถไปรับพร้อมคนขับรถ และรายการเที่ยวที่กำลังสนใจ มีดังนี้ค่ะ

เชียงราย
ดอยแม่สะลอง สวนแม่ฟ้าหลวง พระตำหนักดอยตุง
หมู่บ้านชาวเขา ช้อปปิ้งแม่สาย สามเหลี่ยมทองคำ
เพิ่มเติมจากนี้ ยินดีรับข้อเสนอค่ะ

หลังจากเชียงราย อยากให้พาไปเที่ยวเชียงใหม่ด้วยค่ะ
จะนั่งรถจากทัวร์เดิม หรือนั่งรถบริการเอกชนไปเอง สะดวกทั้งนั้นค่ะ

เชียงใหม่
ล่องแก่งหนึ่งวันเต็ม ขี่ช้าง
ดอยอินทนนท์ หมู่บ้านชาวเขา น้ำตก
ปางช้าง หมู่บ้านหัตถกรรม ถนนคนเดิน ขันโตก

หากมีเวลาเหลือ อยากไปเที่ยวปายด้วยค่ะ
ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ยังไม่ได้ศึกษาข้อมูลที่เที่ยวเลยค่ะ

วันจันทร์ที่ 5 กรกฎาคม จบทัวร์ที่ สนามบินเชียงใหม่ ค่ะ

สำหรับโรงแรม หากทางทัวร์สะดวกจัดให้ ขอเป็นโรงแรมสะอาด ไม่แพง อยู่ใกล้ชุมชน
หากไม่สะดวก ดิฉัน ยินดีหาเองค่ะ

และหากทางทัวร์มีบริการสำหรับภาคใต้
ภูเก็ต - เกาะพีพี - เกาะลันตา
ยินดีรับฟังข้อเสนอเช่นกันค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 28, 2010, 09:00:21 AM โดย Onpicha » บันทึกการเข้า
Smart_Addiction
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 02:16:06 PM »

แนะนำว่าลองศึกษาดูข้อมูลจากกระุทู้แนะนำการเดินทางในบอร์ดก่อนก็ได้ค่ะมีหลายๆเส้นทาง อาจจะได้ไอเดียในการจัดโปรแกรมเที่ยวค่ะ  :16:
boyhaleluya
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 03:40:21 PM »

วันแรกมาถึงเชียงใหม่คิดว่าน่าจะเหนื่อยกับการเดินทางนะครับ ผมคิดว่าน่าจะตรงไปเชียงรายเลย เพราะมีที่เที่ยวอยู่แล้วหลายที่ เพื่อไม่ให้เสียเวลากลับไปกลับมาเพราะเราอย่าลืมเผื่อเวลาสำหรับการเดินทางด้วย
ถึงเชียงรายก็จะมีที่เที่ยวเยอะเหมือนกัน เราจะนำคุณเที่ยวตามโปรแกรมของคุณที่ได้จัดมา รึถ้าอยากรู้มีที่เที่ยวที่ใหนอีก ผมก็ยินดีแนะนำและพาคุณเที่ยว พร้อมคนขับที่สุภาพ ไม่สูบ ไม่ดื่มและอัธยาศัยดี+กับความชำนาญทาง

ส่วนเรื่องราคานั้น ผมคิดถูกครับ ผมคิดตามราคาออฟฟิส ราคามาตราฐานครับ 1800/วัน ไม่รวมค่าน้ำมันครับ และเรื่องโรงแรม ถ้าคุณไม่ได้จัดหาไว้ผมก็จัดหาให้ได้ครับ แบบที่ที่สวยๆบรรยากาศดีดีและไม่แพงครับ และสดวกสบายครับ

ถ้าหากยินดีและไว้ใจผม ผมก็ยินดีที่จะบริการคุณครับ (ถ้าจะมาโทรมาจองไว้ล่วงหน้าเลยนะครับ )

อยากทราบรายละเอียดอะไร ติดต่อสอบถามได้ที
         Tel : 089-851-2667
            ( สมศักดิ์ แซ่หลอ )

หากท่านสนใจใช้บริการของผม ผมก็จะขอบคุณเป็นอย่างมาก และกระผมก็จะไม่ทำให้ท่านผิดหวังในทริปนี้ครับ

( ส่วนภาคใต้ผมก็นำคุณเที่ยวได้ครับ )

pajingo
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 04:18:58 PM »

น่าไปเนอะ...
natchumon
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 04:25:26 PM »

อยากเที่ยวแถวไร่ฝิ่นและแม่สายจัง 914
boyhaleluya
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 05:22:42 PM »

901 แล้วคุณ natchumon จะไปเที่ยวเมื่อรัยครับ

ช็อปปิ๊งแม่สายก็สนุกนะครับ

ถ้าคุณสนใจรึอยากจะทราบรายละเอียดอะไรรึรถตู้เช่านำเที่ยวพร้อมคนขับสามารถติดต่อได้ที่

089-851-2667 (สมศักดิ์ แซ่หลอ)

เช่ารถวันละ 1800/วัน ไม่รวมค่าน้ำมัน ครับ ราคามาตราฐานครับ
หน้า: 1 ขึ้นบน พิมพ์ 
จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องการเดินทาง  |  หัวข้อ: หาทัวร์ เชียงราย เชียงใหม่ 5 วันครึ่ง สำหรับ 2 คนค่ะ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »