ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
เมษายน 20, 2024, 04:05:03 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ประกาศ ปัมพ์โพสต์ตอบแต่ emoticon ต่อเนื่อง เพื่อจะให้กระทู้ตัวเองมาอยู่อันดับต้นๆ ประจำ รับสิทธิ์โดนแบน 90 วันครับ

จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องการเดินทาง  |  หัวข้อ: ++++ รบกวนช่วยจัดทริป เที่ยวเชียงใหม่ให้ด้วยครับ ++++ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ++++ รบกวนช่วยจัดทริป เที่ยวเชียงใหม่ให้ด้วยครับ ++++  (อ่าน 2569 ครั้ง)
april_rain
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 11:30:22 PM »

พักโรงแรม ฮอลิเดย์อินน์ 2 คืน กับ 3 วัน ครับ
เดินทาง ไป-กลับ จากกรุงเทพฯ โดย เครื่องบิน ไป 2 คน
ช่วยแนะนำสถานที่ท่องเที่ยวให้ด้วย ขอบคุณมากครับ.
auto
Administrator
Hero Member

**Chiang Mai, I love you**

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 09:44:03 AM »

อยากเที่ยว ที่ ไหนของเชียงใหม่ครับ
ลอง เอามาให้เลือกก็ได้ครับ....เผื่อจะได้แนะนำ ให้ถูกใจยิ่งขึ้น

เช่น ชอบเที่ยวดอยธรรมชาติ, วัด เป็นต้นครับ

เพราะบางทีแนะนำ ไป บางท่านก็บอกไม่ชอบแนวสวนสัตว์อะไรทำนองเนี่ย!! เลย แนะนำ ไม่ถูกครับ

หรือว่า เอาทริปแบบ ยอดนิยม ที่เวลาคนมาเที่ยวเชียงใหม่ นิยมไปครับ

april_rain
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 10:14:13 PM »

ขอเป็นแนวแบบธรรมชาติ

ขอบคุณมากครับ....
auto
Administrator
Hero Member

**Chiang Mai, I love you**

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 09:51:19 AM »

วันแรก : เที่ยว เส้นทาง ดอยสุเทพ

ตอนเช้า ขึ้นดอยสุเทพ - หมู่บ้านแม้วดอยปุย - พระตำหนักภูพิงค์ ฯลฯ

ลงจากดอยสุเทพแวะเที่ยว สวนสัตว์เชียงใหม่

หรือ เลือก ไปเที่ยว เส้นทาง แม่ริม - สะเมิง

ตอนเย็น ไปเที่ยว ไนท์ซาฟารี

ยังไม่ง่วงนอน ไปเดินเที่ยว ย่าน ถนนนิมมานเหมินทร์

วันที่สอง : เที่ยวเส้นทาง ดอยอินทนนท์

ที่เที่ยว มีเยอะมาก ตลอดเส้นทางนี้

วันที่สาม : ไม่ทราบว่า กลับ ไฟล์ท กี่ โมง

ถ้าเป็น ช่วงบ่าย ---- > ในช่วงเช้า ก็ ยังสามารถไปเดินตลาดวโรรส เลือกซื้อของฝากเมืองเชียงใหม่

ช่วงสาย อาจจะไปเที่ยว น้ำพุร้อน สันกำแพง

หน้า: 1 ขึ้นบน พิมพ์ 
จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องการเดินทาง  |  หัวข้อ: ++++ รบกวนช่วยจัดทริป เที่ยวเชียงใหม่ให้ด้วยครับ ++++ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »