ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
เมษายน 30, 2024, 09:43:14 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: ประกาศ ปัมพ์โพสต์ตอบแต่ emoticon ต่อเนื่อง เพื่อจะให้กระทู้ตัวเองมาอยู่อันดับต้นๆ ประจำ รับสิทธิ์โดนแบน 90 วันครับ

จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องการเดินทาง  |  หัวข้อ: รบกวนจริงๆค่ะด่วนเลยจะเดินทางเเล้ว 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนจริงๆค่ะด่วนเลยจะเดินทางเเล้ว  (อ่าน 3155 ครั้ง)
preawss
Newbie
*

« เมื่อ: ตุลาคม 23, 2011, 11:52:25 PM »

ช่วยดูสถานที่เที่ยวในเชียงใหม่หน่อยค่ะ ไปคนเดียวสามวันสองคืน

พักที่นิมมมานค่ะ จะลงรถทัวร์ของนครชัยเเอร์ไปนิมมานยังงัยดี ??  :1001:

วันเเรกจะไปดอยสุเทพ สวนสัตว์เชียงใหม่ พระตำหนักภูพิงค์ ต่อด้วยเดินเล่นเเถวนิมมานตอนกลางคืน
วันที่สอง อยากไหว้พระวัดสิงห์ บ่อน้ำพุงร้อ ถ้าเหลือเวลาก้อคงเเวะไนท์ซาฟารี
วันที่สาม กลับบ้านค่ะ

ทริปนี้เป็นผู้หญิงไปคนเดียว อยากให้ช่วยเเนะนำว่าเดินทางไปที่ต่างๆรถอะไรดี เเล้วสถานที่ๆไปเปลี่ยวรึเปล่าค่ะ ไม่อยากถูกหลอกจากรถเเดง ช่วยเรียงการเดินทางให้หน่อยนะคะ รวมมทั้งประเมินราคาที่เที่ยวให้ทีค่ะ เเล้วทุกที่เดินทางคนเดียวหมดเลยจะไหวไหมอ่ะ

ลืมบอกไปหนูไปวันธรรมดานะคะ ถ้าเกิดว่าเยินเย้อไปอยากขึ้นดอยอิทนนท์จัง เเต่ว่าไปคนเดียวไม่รู้ว่าอันตรายป่าว  902

็Hippo_naka
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2011, 12:52:07 PM »

เป็นผู้หญิงมาคนเดียว เมลล์มาถามเราได้นะค่ะมาวันไหน ยังไง กี่วัน ค่ะ ช่วงเย็นเราพาเที่ยวรอบเชียงใหม่ได้นะ แต่นั่งรถมอเตอร์ไซค์นะค่ะ จะได้บรรยากาศมาก

ปลอดภัยค่ะ  [email protected] ปลอดภัยไม่หลอกค่ะ สถานที่ทำงานชัดเจน จะโทรมาเช็ค ก่อนได้ค่ะ
หน้า: 1 ขึ้นบน พิมพ์ 
จองที่พักราคาถูกทั่วประเทศโทร 053266550-2  |  เชียงใหม่ - ข้อมูลเกี่ยวกับเชียงใหม่ - ที่พัก โรงแรม การเดินทาง วัดจังหวัดเชียงใหม่ ร้านอาหาร สถานที่เที่ยวกลางวัน กลางคืน ฯลฯ  |  คุยเรื่องการเดินทาง  |  หัวข้อ: รบกวนจริงๆค่ะด่วนเลยจะเดินทางเเล้ว « หน้าที่แล้ว ต่อไป »